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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI, WILAYA YA KILOLO MKOA
IRINGA MLAFU SEKONDARI. MWAKA WA MASOMO 2021

1. UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule hii mwaka 2021. Shule ya sekondari Mlafu iko umbali wa Km 100 kaskazini mwa
Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo, km 20 kutoka mjimdogo wa llula, Km
10 kutoka kitongoji cha Itungi na Km 10 kutoka kitongoji cha Isagwa. Namna ya kufika
hapa shuleni, kuna usafiri wa Basi/pikipiki na Noah, kutoka llula. Ukitumia basi au Noah

itakuleta mpaka shuleni.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021. Na unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia
tarehe 11/1/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18/1/2021. Unatakiwa kuripoti ndani
ya siku saba tangu kuanza tarehe ya masomo.

2. SARE ZA SHULE
(a)WAVULANA
(i) Suruali mbili (2) za rangi ya kijani mgomba, mshono: chini upana wa miguu
inch 18 wenye mkunjo (turn up) na kiuno kiwe na marinda mawili juu ya
mifuko ya mbele na mfuko wa nyuma usiwe na zipu. Mkanda wa suruali
uwe na upana wa inchi 2 na LUKSI
(i) Mashati mawili (2 meupe (tetron) mikono mifupi.
(iii)  Viatu jozi mbili (2) vyeusi vyenye kufunga na kamba visivyo na kisigino kirefu.
(iv)  Soksijozi mbili (2) au zaidi za rangi nyeupe.
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(v) Mkanda rangi nyeusi usiwe na nembo yeyote ile

(vi) Sweta mbili (2) rangi ya kijana yenye (V)(vii) shingoni upande wa mbele isiyo
na maandishi/mchoro

(vii) Sare za michezo raba jozi moja (1) na traksuti rangi ya bluu bahari.

(b)WASICHANA

(i) Sketi mbili (2) ndefu (mwendo kasi) zinazovuka magoti kwenda chini rangi
Kijani mgomba. Mshono: marinda 8 ya kupanga yenye mfuko upande wa
kushoto, mkanda inch 2

(i)  Shati (blauzi) mbili (2) nyeupe tetroni mikono mifupi.

(iii)  Viatu jozi mbili (2) vyeuzi vyenye kufunga na kamba visivyo na kisigino kirefu.

(iv) Sokso jozi mbili (2) au zaidi, rangi nyeupe

(v) Sweta mbili (2) rangi kijani yenye (V) shingoni upande wa mbele zisizo na
maandishi/michoro yeyote.

(vi) Kwa waislam, Hijabu (nyeupe) na suruali rangi ya kijani (jani la Mgomba)

(vii) Sare za michezo: raba jozi moja (1) na traksuti rangi ya bluu bahari

3. VIFAA VYA KUJIFUNZIA:
(i) Daftari kumi na nne (14) kubwa zenye kurasa 48 au kaunta book kwaya 2 au
zaidi.
(ii) Kalomu tano (5) na penseli 3
(i)  Mkebe mmoja (1) wa hesabu
(iv) Begila kubebea daftari
(v)  Rulamoja (1)
(vi)  Bunda moja la karatasi kwaagjiri ya majaribio
(vii) Kamusi 1 ya Kiswahili na dictionary ya kiingereza.

4. MAHITAJI WA KIBINADAMU
(i) Mwanafunzi aje na kadi (kitambulisho cha CHF) kadi ya bima ya afya kwadajili
ya matibabu, ikumbukwe kuwa jukumu la matibabu ni la mzazi.

5. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HIl
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa shearia ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya elimu
nchini na ofisi ya Raisi -TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaiji elimu.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa
maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuelni.
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(a)Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii
kwa ujumla ni jambo la lazima.

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba
ya shule ni lazima.

(c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation)

(d) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazo pewa.

(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo
ndani na nje ya mipaka hivyo wakti wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili wako, mavazi na mazingira ya shule.

(g)Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

(i) Kutunza mali za shule.

. MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA

SHULE

(1) Wiz

(2) Uasherati na usagaii

(3) Ubakaiji

(4) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
mirungi, kubeli na sigara

(5) Kupigana au kupiga

(6) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(7) Kudharau bendera ya Taifa

(8) Kupata au kusababisha mimba

(?) Kuoa au kuolewa

(10) Kutoa mimba

(11) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule na watu

(12) Kukataa adhabu kwa makusudi

(13) Kumiliki simu ya mkononi.

KARIBU SANA KATIKA SHULE Hill

EMMANUEL E. MBANGWA
MKUU WA SHULE

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO
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SHULE YA SEKONDARI MLAFU
FOMU YA KUKUBALI NAFASI YA SHUEL NA MASHARTI YAKE

MKUU WA SHULE,

SHULE YA SEKONDARI MLAFU,
S.L.P71,

MAZOMBE - IRINGA

nimesoma kwa makini barua ya maagizo ya kujiuna na shule yako, pia sheria za
shule. Kwa heshima na unyenyekevu mkubwa ninakubali/ninaikataa nafasi hiyo kwa
SALADU...cc pia ninakubali/nayakataa masharti/sheria za shule
yako

Ambaye amechaguliwa kujiunga na shule yako nimesoma maagizo ya kujiunga
shuleni, na sheria zake, ninakubali/ninakataa nafasi hiyo (kwa anaye kubali) ninaahidi
kumtimizia mtoto wangu maagizo yote ya kujiunga na shule hiyo katika muda
uliopangwa.

Pia nitashirikiana daima na shule yako katika kumkuza na kumlea mtoto wangu.

JiINa Na anNWaNi YO MZAZI/MIEZi..........ooeiii e
N 1YY @ o T

Kitongoji/Mtaa NINAPROISNI. ..o

Simu Na ya nyumbani/KQZINi.......o.eniii e
TArENE . Saini ...

Futa lisilo husika

Tanbihi: Mzazi/Mlezi akibadilisha anwani au kuhama atujulishe mara moja anwani
mpya
KILOLO DISTRICT COUNCIL

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION
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MLAFU SECONDARY SCHOOL
P. O Box 71, MAZOMBE - IRINGA
To be completed by medical officer in respect of all form 1 entrant.
U] | I N o] o 1= PPN

UNNE ONAIY SIS et e e e e
SYPNIIS TSt .
S 1S PPN
T. B test

Additional information, eg physical or chronicle of family diseases etc,
....................................................... | certify that the above is fit to pursue studies

YT | a1 1 1] N
BT le]gle ) 11e] o FUu T O U U OPUP
Section

NOTE: Medical, others at the time of examination the individual for any you note
PUPILS: you must bring the complete form when you come to school. Pupils without
certificate of physical fitness will not be accepted.

HEADMASTER



