JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO

Kumb. Na. KDC/AB/41/01 20/02/2018

TANGAZO LA KAZ|

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo amepokea Kibali cha Ajira
chenye Kumb Na: FA/71/363/01/38 cha tarehe'81/07/2017 pamoja na Kibali Kumb. Na:
FA/170/363/01/48 cha tarehe 22/09/2017. Aidha kufuatia vibali hivyo Mkurugenzi
Mtendaji (W) anawatangazia watanzania wote wenye sifa za kujaza nafasi za kazi
kama ifuatavyo:-

1. KAZI: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA I (Nafasi 1)

SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu mafunzo ya Stashahada/Diploma katika mojawapo ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya
Sanaa kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo
chochote kinachotambulika na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI

Afisa Masuuli na Mtendaiji Mkuu wa Serikali ya Kijji

Atakuwa Katibu wa Kamati/Mikutano ya Kijiji

Kutatafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,
umaskini na kuongeza uzalishaji maili.

Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaalam katika Kijij
Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za kijiji.

NGAZI YA MSHAHARA NA MSHAHARA WA KUANZIA
TGS C1 = TSHS.525,000/= Hadi Tshs. 668,000



2. KAZI: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA 1II (Nafasi 9)

SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika mojawapo ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya
Sanaa kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo
chochote kinachotambulika na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI
e Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

e Atakuwa Katibu wa Kamati/Mikutano ya Kijiji
o Atakuwa mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

Kutatafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu

e Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,
umaskini na kuongeza uzalishaji mali. .~

e Kiongozi wa wakuu wa vitengo vydkitaalam katika kijij

e  Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.

NGAZI YA MSHAHARA NA MSHAHARA WA KUANZIA
TGS B1 = TSHS.390,000/= Hadi Tshs. 48%,000/=

. KAZI: DEREVA DARAJA LA I (Nafasi 5)

SIFA ZA MWOMBAJL:

e Awe amehitimu kidato cha nne (iv)

e Awe na Leseni Dargja E Au Cl1 ambayo ameifanyia kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

e Awe amehudhuria Mafunzo ya Msingi ya Uendeshaji Magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au
Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali. Waombaji wenye Cheti cha
Majaribio ya Ufundi Daraja la 11 wafafikiiwa kwanza. .

MAJUKUMU YA KAZI

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi

Kujoza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari

Kufanya usafi wa gari, na

Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake

NGAZI YA MSHAHARA NA MSHAHARA WA KUANZIA
TGS B1 = TSHS.390,000/= Hadli Tshs. 489,000



MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA MWOMBAJI:

Mwombaiji awe Raia wa Tanzania
Mwombaiji awe na umri kati ya miaka 18 hadi 45
Barua zote ziandikwe kwa mkono na ziambatanishwe na nyaraka zifuatazo:
-Maelezo Binafsi (CV)
‘Nokala za vyeti vya kidato cha nne au sita, cheti cha kuzaliwa
na vyeti vya Elimu na taaluma.
-Picha ndogo mbili (passport size) za hivi karibuni
Transcript  “Testimonial”  Provisional Result  au Statement  of Result
havitakubaliwa. :
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 09/03/2018 Saa 9:30 Alasiri.
Maombi yatakayoletwa baada ya muda uliowekwa katika tangazo
hayatapokelewa.

Tangazo hili inapatikana kupitia Tovuti ya Halmashari; www kilolodc.go.1z

Barua zote zitumwe kwa: 14
Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo,
S.L.P 2324

KILOLO.

Tangazo hili imetolewa na:

&=

Aloyce Kwezi
Mkurugenzi Mtendaji (W)
KILOLO.




