

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO



Telephone: 0262968010
Fax: 0262968010

S.L.P.2324,
KILOLO
Tanzania

TANGAZO LA MAUZO YA VIWANJA

5/5/2017

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA ANAUZA VIWANJA VILIVYOPIMWA ZAIDI YA 500 VYA MATUMIZI MBALIMBALI VIKIWEMO; VIWANDA, BIASHARA, MAKAZI NA VITUO VYA MAFUTA. VIWANJA HIVYO VIPO ENEO LA VIWENGI, LUNDAMATWE KARIBU NA IGUMBILO INAPOJENGWA STENDI YA MABASI YA MKOA KANDOKANDO YA BARABARA IENDAYO DAR ES SALAAM. BEI ZA VIWANJA HIVYO NI KAMA IFUATAVYO:-

VIWANJA VYA MAKAZI NA VIABUDIO VITAUZWA KWA TSHS. 5,000/= KWA MITA MOJA YA MRABA, MAKAZI NA BIASHARA TSHS. 6,000/= KWA MITA MOJA YA MRABA, BIASHARA/'SHOPPING MALL' NA TAASISI TSHS. 8,000/= KWA MITA YA MRABA, VIWANDA VIDOGO TSHS. 10,000/= KWA MITA MOJA YA MRABA NA ENEO LA KITUO CHA MAFUTA TSHS. 20,000/= KWA MITA MOJA YA MRABA. MASHARTI MENGINE NI KAMA IFUATAVYO:-

1. FOMU ZITAPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) KILOLO, NA OFISI YA MAMLAKA YA MJI MDOGO WA ILULA KWA TSHS. 20,000/= ITAKAYOLIPWA MUDA WA KUCHUKUA FOMU. (FEDHA HII HAITAREJESHWA)
2. MWOMBAJI ATAKAYEKUBALIWA ATAPASWA KUKAMILISHA MALIPO YA KIWANJA KABLA YA TAREHE 30/6/2017
3. VIWANJA VYOTE VINAFIKIKA KIURAHISI NA BARABARA NDANI YA MRADI ZIMESHAFUNGULIWA
4. FOMU ZA MAOMBI ZITAANZA KUTOLEWA JUMATATU YA TAREHE 15/5/2017 KUANZIA SAA 3:00 ASUBUHI HADI SAA 9:30 ALASIRI
5. MWISHO WA KURUDISHA FOMU NI IJUMAA YA TAREHE 20/5/2017
6. WAOMBAJI AMBAO SI RAIA WA TANZANIA WATAPASWA KUPATA KIBALI TOKA KITUO CHA UWEKEZAJI TANZANIA

IMETOLEWA NA

ALOYCE KWEZI
MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA YA KILOLO

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA
KILOLO