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TANGAZO  LA KAZI KWA MAFUNDI UJENZI  
   

A: UTANGULIZI: 

Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo imepokea fedha kutoka Serikali kuu kwa ajili ya 
Ujenzi wa Shule Maalumu ya Sekondari ya Wasichana ya Mkoa wa Iringa , katika kata 
ya Lugalo ,kijiji cha Mbigili. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo 
anatangaza kazi kwa mafundi wenye uwezo na sifa za kujenga majengo mbalimbali ya 
Shule hiyo kwa mfumo wa Force Account. Tangazo hili liko wazi kwa umma ( Mafundi 
wote, mtu binafsi  au Kikundi cha Mafundi ujenzi wenye sifa na uzoefu kwa kazi za 
ujenzi wa majengo ya Serikali kama ifuatavyo: 

MAJENGO YA MADARASA. 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA 

JENGO 

IDADI YA MAJENGO 

 

1 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/CR/FA/W/01 

MADARASA   

MADARASA MANNE NA 

MAWILI YENYE VYOO 

 

2 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/CR//FA/W/02 

MADARASA  

SITA YENYE OFISI 

 

3 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/LB//FA/W/03 

MAABARA  

FIZIKIA,JIOGRAFIA,KEMIA 

NA BAILOGIA 

 



 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA 

JENGO 

IDADI YA 

MAJENGO 

 

4 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/ADM/FA/W/04 

UTAWALA  

1 

 

5 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/BWL/W/05 

BWALO  

1 

 

 

 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA JENGO IDADI YA 

MAJENGO 

6 LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/T,H/FA/W/06 NYUMBA YA 

MWALIMU,VYUMBA 

VITATU 

 

1 

 

 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA JENGO IDADI YA MAJENGO 

 

7 

 

LGA/027/2022/2023/RSSG/HL/FA/W/07 

MABWENI  

2 

 

 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA JENGO IDADI YA MAJENGO 

 

8 

 

LGA/027/2022/2023/RSSG/HL/FA/W/08 

 MABWENI  2 

 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA 

JENGO 

IDADI YA MAJENGO 

 

9 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/HL/FA/W/09 

MABWENI   

2 

 



NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA 

JENGO 

IDADI YA MAJENGO 

 

10 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/HL/FA/W/10 

MABWENI   

2 

 

 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA JENGO IDADI YA 

MAJENGO 

 

11 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/SB/FA/W/11 

SICK 

BAY,CHOO,SEPTIC 

NA SOAKWAY 

 

SICK 

BAY,CHOO,SEPTIC 

NA SOAKWAY 

 

NA NAMBA YA ZABUNI AINA YA 

JENGO 

IDADI YA 

MAJENGO 

 

12 

 

LGA/027/KDC/2022/2023/RSSG/INC/FA/W/12 

KICHOMEA 

TAKA,CHUMBA 

CHA JENERETA 

MNARA WA 

TANK NA 

TANKI LA MAJI 

LA CHINI 

UJAZO LITA 

32,000 

 

KICHOMEA 

TAKA,CHUMBA CHA 

JENERETA MNARA 

WA TANK NA TANKI 

LA MAJI LA CHINI 

UJAZO LITA 32,000 

 

 

 

 

 

B: SIFA ZA MUOMBAJI. 

 

I. Awe na uzoefu katika kazi anayoomba. 
II. Awe ameshiriki katika kazi za ujenzi wa majengo ya Serikali. 

III. Awe na uzoefu wa kusoma na kutafsiri michoro na ramani za ujenzi. 



IV. Awe na uwezo wa kuwasimamia na kuwaongoza mafundi wote watakaokuwa 
chini yake. 

V. Fundi awe na uwezo wa kuandaa mpango kazi na aambatanishe kwenye 
maombi 

VI. Awe mwaminifu na mvumilivu katika kazi. 
 
 

VII. Awe na uwezo wa kifedha wa kufanya kazi na kuwalipa wasaidizi wake ndani 
ya siku kumi na nne pasipo kuomba usaidizi wa kifedha kutoka kwa mwajiri 

VIII. Fundi mkuu Awe na cheti cha taaluma ya kazi anayoomba 

C: MASHARTI YA JUMLA KWA MUOMBAJI. 

a. Aambatanishe  nakala ya mikataba na vyeti vya malipo na vyeti vya 

kumaliza kazi visipungue vitatu , kwa kazi za ujenzi wa majengo ya 
Serikali  aliyowahi kujenga. 

b. Anatakiwa kuambatanisha nakala ya kitambulisho cha uraia au kadi ya 
kupigia kura. 

c. Awasilishe barua ya Afisa Mtendaji wa Kijiji ikiwa na picha yake 
iliyogongwa muhuri wa Mtendaji wa Kijiji/Mtaa 

d. Aonyeshe eneo anapoishi (Kata, Kijiji / Kitongoji) na ataje namba ya simu 
ya Mkononi. 

e. Anapaswa kufanya utafiti wa kutosha kabla ya kuomba zabuni ikiwa ni 
pamoja na kutembelea eneo la kazi (site visit) katika eneo la Mbigili, kata 

ya Lugalo pia kupata michoro ya kazi husika kusoma na kuielewa kabla 
ya kujaza mchanganuo wa kazi inapobidi ili kutoa makadirio sahihi. 

f. Aambatanishe nakala ya taarifa zake za kibenki.  
g. Ajaze fomu ya mchanganuo wa ufundi (Schedule of labour) kiunadhifu.  
h. Aambatanishe  barua ya kuomba kazi husika, na awe na TIN namba PIA 

 
             I. Mwombaji aambatanishe ushahidi wa kuwa ,atakuwa na vitendea kazi 
kama vya kuchanganyia zege ,n.k 
 
 
 
 
 
 
 
D: JINSI YA KUTUMA MAOMBI. 
 

1. Mafundi wenye sifa tajwa hapo juu mnaalikwa kufika na kuorodhesha majina 

yenu, kusaini na kuchukua kablasha la zabuni linalopatikana katika ofisi ya 

Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo Jumatatu 

hadi Ijumaa saa 2: 00 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri isipokuwa siku za jumamosi 

na jumapili . Hakuna ada yoyote ya kulipia. 



2. Fundi awasilishe barua ya kuomba kazi ya ujenzi katika ofisi ya Mkuu wa 

kitengo cha Manunuzi iliyopo Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo katika jengo la 

ofisi  ya Mkurugenzi mtendaji   chumba namba  65 ikitaja zabuni anayoomba. 

3. Bahasha zote zifungwe na kuandikwa juu namba ya zabuni au aina ya jengo 

ulioomba na itumwe kwa:. 

 KATIBU WA BODI YA ZABUNI, 
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO 
S.L.P 2324 KILOLO.  
 

4. Kablasha ambazo zitachelewa hazitapokelewa wala kufunguliwa. 

5. Mwisho wa kuchukua na kutuma maombi ni tarehe 04/09/2023 Jumanne saa 4:00 

asubuhi. Maombi yatafunguliwa katika hadhara kwenye jengo la ukumbi wa 

mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya KILOLO tarehe 04.09.2023 ,saa 4:00 

asubuhi, unaombwa kuwepo siku ya ufunguzi. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

6. Barua za maombi pamoja na viambatanisho viwasilishwe kwa mkono katika 

ofisi tajwa hapo juu. 

7. Barua zote zitumwe kwa anwani ifuatayo: 

 
Mkurugenzi Mtendaji, 
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO 
S.L.P 2324 KILOLO. 



 
Imetolewa na:  
 

 
 

Amelye Mfugale 
                                    Kny: MKURUGENZI MTENDAJI 

HALMASHARI YA WILAYA YA KILOLO 


