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TANGAZO LA KUPATA WAZABTINI WA \TIFAA VYA UJENZI ('LOCAL
MATERIALS SUPPLIERS)

UJENEI WA SHULE YA WASCHANA WILAYA YA KILOLO , MKOANI IRINGA

TAREHE YA TANGAZO :04fi912023
ZABUNI NA ;LGA/ 027 / 2022 I 202 3/RS S G/CR/FA/G/0 I - I 2

Halmeshauri ya wilaya kilolo imepata pesa kwa ajili ya ujenzi wa shtle ya
waschana ya mkoa,itayojengwa kljrji cha Mbigili kata ya Lugalo.

Ujenzi huu unategemea kutekelezwa kwa utaratibu wa 'Force Account' .

Aidhfl, ili kutekeleza mradi kwa utaratibu wa'Force Account' watekelezaji
w,ffafdkiwa Innrrmua vifaa vya ujenzi ambavyo vitatrmdka na furrdi Mkuu
kwa majengo yamyotegemewa kuj engwa.

Aidh* bei ya kifaa husika ni mpaka mzabuni afikistre eneo la mradi
un*lmtekelezlva.

Bdhi ya vifaa vya ujenzi (Materials from Iscal Suppliers) vinavyohitdika
ni lcamra inavyooneshws katika jedwari hapa chini.



LOT

SN KIFAA KIPIMO KIASI
KWA
M3&EA

I MCHANGA MNENE(mchanga mugumu) M3

2 h{CHANGA MWEMBAMBA(plaster works ) p43

3 MAWE HARDCORE M3

4 KIFUSI chenye changarawe(M0RAM) M3

5 KOKOTO %

ZTLTZOPONDWA KWA MKONO AU
MACHINE(LOCALAGGRE GATE S )

M3

6 KCKOTO Y

ZILIZOPONDWA KWA MKONO AU
MACHINE(LOCALAGGREGATE S)GRANITE
AGGREGATES

M3

7 TAFALI YA BLOCK inch 6 , (3.S MPa)
MINIMUM COMPREHENS,SIYE
STRENGTII

EA

JIIMLA

Hirryq nnhtrusenzi Mtendaji wa Halmashauri ya , wilaya ya Kilolo
anawatangazia wazabuni wote wenye uwezo, sifa na uzoefu wa kufanya
kazi tajwa hapo juu . .

Sifa na masharti kwa wazabuni wanaohitajika.

t) Mzahmi lazima awe amesajiliwa kufanya biashara ya bidhaa
ziluotajwakatika tangazo hili, na awasilishe nyaraka zifuatazo:

a) N*aIa ya Leseni ya Biasha*a.
.. b) Cheti cha Namba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi Gf$. .

c) Cheti dr* asqiili wa ' BRELA'.
d) Bffile inayoonesha kwamba bei ya vifaa vya ujenzi alivyojaza

luzitabadirika lava rauda wa miezi sita {06).
e) Banra ya maombi ikitaja vifaa vya ujenzi anazoomba.
0 Wreifu wa kampuni (Company Profile).

g) Kila lot iombwe peke yake najuu ya bahasha onesha unaomba lot ipi.



2) Mzabuni atalipwa malipo yake baadaya kuleta vifaa vya ujenzi
alivyoshishinda (Post-paid).

3) Mzabuni lazima awe na mashine ya ki-eletroniki ya kutolea risiti (EtrD
Machine) na awasilishe nakala ya uthibitisho wa mashine hiyo.

4) Mzabuni lazima awasilishe nakala ya kitambulisho cha benki cha
kampuni husika.

5) Ut*rarnbrzi wa zabuni (Evaluation) utafanyika kulingana bei halisi ya
sckc kwa kila'materials'au kifaa kinachohitajika katika mradi, na siyo
t$trm** wa hati msako (quotation).

6) Mzabuni atakayeshinda kuleta'materials' za ujerui/vifaa lazimaasaini
@iano kabla ya lc,rleta vifaa vya r{enzi alivyoshinda.

7) Mwombaji ataakiwa kudurufu (photocopy) nakala ya hati msako
(a*atim) kwa gharama zake mwenyewe ili kujaza, kufunga k\ua
lakili(sealed) na kuwasilisha nakala halisi (original) moja na nakala
vivuli (copies) mbili.

8) Inasisitizwa kuwa mzabuni lazima ajaze bei ya vifaa vya ujenzi na
kubainisha glrararna za usafiri hadi eneo Ia ujenzi na malipo
yatafanyika baada y a vifaa hivyo kupokelewa katika eneo la mradi
husika..

9) Mso$|hi ya zabuni yawasilishwe kwa njia ya mkono ofisi ya
MI(URUGENZI MTENDAJI MAKAO MAKUU CHUMBA NA 65

lO.Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 11109/2023 saa 8.00
Mchana na ndiyo siku ya ufi.rnguzi wa zabuni.
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