

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO, ANAWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUWA HALMASHAURI YETU IMEPOKEA MGAO WA FEDHA KUTOKA HAZINA KWA AJILI YA MIKOPO YA WATUMISHI WA UMMA. TANGAZO HILI LINAANZA KUENZIA TAREHE 23/12/2024 HADI TAREHE 05/01/2025, HIVYO WALE WENYE SIFA/UHITAJI WAINGIE KWENYE MFUMO WA HAZINA ILI WAWEZE KUJISAJILI NA KUOMBA MKOPO.

ENDAPO UTAKUTANA NA CHANGAMOTO YOYOTE WAKATI WA USAJILI USISITE KUWASILIANA NA OFISI YA UTUMISHI NA OFISI YA TEHAMA KILOLO KWA MSAADA ZAIDI. KUMBUKA HAKUNA **TOP UP** HADI UMALIZE MKOPO WA KWANZA. MWISHO WA KUOMBA NI TAREHE **05/01/2025**.

BY UTAWALA