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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ]

Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo imepokea kibali cha Ajira chenye Kumb Na: FA.97/228/01/9
cha tarehe 13 Mei, 2022 cha kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo anapenda
kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa ya kutuma maombi ya nafasi za kazi kwa kuzingatia
vigezo na masharti yaliyopo katika tangazo kama ilivyoorodheshwa hapo chini:-

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA il (VILLAGE EXECUTIVE lll) - NAFASI 10:

a)

b)

SIFA

Awe amehitimu Elimu ya kidato cha IV au VI na awe amehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti cha Technician Certificate (NTA level 5) katika moja ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Usimamizi wa Rasilimali Watu, Elimu ya Jamii, Usimamizi
wa Fedha, Maendeleo ya Jamii kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo -
Dodoma au Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

KAZI ZA KUFANYA/MAJUKUMU




mail na Publisher’.

b) KAZI zA KUFANYAIMAJUKUMU

i. Kuchapa barua, taarifa Na nyaraka za kawaida

ii. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida 280, na kuwaelekeza sehemy
wanapoweza kushughulikiwa.

iii. Kusaidia kutunza taarifa’kumbukumbuy za matukio, miadi, wageni na tarehe za
vikao, safari, za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anayofanyia kazi, na kumuarify Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

iv. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka ay Kiti chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

v. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia

vi. Kusaidia kupokea majalada, kuyatunza na Kuyarudisha sehemuy Zinazohusika.
vii. Kutekeleza kazj zote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

c) NGAz| YA MSHAHARA

Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mishahara Serikalini yaani TGS B;.

MASHARTI KWA UJUMLA:-

d.

—_—

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka 18 na usiozidi
miaka 45.

Waombaiji waambatanishe Chetj cha kuzaliwa

Waombaiji waambatanishe maelezo binafsi (CV) yenye anwani na namba za simu
Zinazopatikana Pamoja na majina ya wadhamini wataty (Referees) wa kuaminika,

- Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala za vyet vya kidato

cha nne au sita, pamoja na vyeti vya Taaluma (Proffessional Certificate from respective
board, Computer certificate) na picha 2 (passport size) za rangi za hivi karibuni.
‘Testimonials” Provisional Result, Statement of Result, hati ya matokeo ya kidato cha
Nne na kidato cha sita havitakubalika kabisa.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (NECTA NA NACTE) na taarifa ya ulinganifu
iambatanishwe kwenye maombi.

Waombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa, waliofukuzwa kazj na kuachishwa kazi
katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa
Katibu Mkuu, Ofisi ya Ras, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,

lako halitapokelewa.

Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo maombi hayo
yatakataliwa.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
Waombaiji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili kwa namba za simuy
Na anuani walizotumia kwenye barua ya maombi

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 06/06/2022 saa 9:30 Alasiri.



vi. Atakuwa Katibu wa Kamati ya Halmashauri ya Kijiji.

vii. Ataongoza vikao vya maendeleo ya kijiji vitakavyowahusisha wananchi na wataalam
waliopo kwenye eneo lake.

viii. Atapaswa kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa na
umasikini.
ix.  Atakuwa kiongozi wa wakuu waldara na vitengo wa kitaalam katika kijiji

c) NGAZI YA MSHAHARA
e Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mishahara Serikalini yaani TGS B;.
2. DEREVA DARAJA Il (NAFASI 4)
a) SIFA
¢ Awe amefaulu kidato cha Nne (4)
e Leseni ya Daraja E au C ya uendeshaji magari ambayo amefanya kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.
e Awe amehudhuria mafunzo ya Msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi VETA au chuo kingine
kinachotambuliwa na Serikali.

* \Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la Il watafikiriwa kwanza.

b) KAZI ZA KUFANYA/MAJUKUMU
I.  Kuendesha magari ya abiria na malori
ii.  Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote, na kufanya

uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unaohitaji
matengenezo.

iii.  Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari

iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

v.  Kufanya usafi wa gari

vi.  Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
vii.  Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.
vii.  Kufanya kazi zingine kama atakavyoelekezwa na msimamizi wake.

c) NGAZI YA MSHAHARA
Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mishahara Serikalini yaani TGS B;.

3. KATIBU MAHSUSI DARAJA il (NAFASI 4)
a) SIFA
* Awe na elimu ya kidato cha Nne (IV)
¢ Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua tatu

e Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa
dakika moja




Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo,
S.L.P 2324

KILOLO.

Laip &~ Kamendu 06@\1\
genzi Mtendaji (W) (W%

KILOLO

NB: Tangazo hili linapatokana kwenye mbao zote za matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo
na kwenye tovuti (website) ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo ambao ni www.kilolode.go.tz.




