

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO



Telephone: 0262968010

Fax: 0262968010

S.L.P.
2324
KILOLO
Tanzania



Email: ded@kilolodc.go.tz/ded.kilolo@iringa.go.tz

TANGAZO

2/6/2022

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA KILOLO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WANAOHITAJI KUJENGA VIBANDA VYA BIASHARA KUZUNGUKA SOKO LA LUGANGA KUWA, VIWANJA KWA AJILI YA UJENZI WA VIBANDA VYA BIASHARA VINAPATIKANA.

FOMU ZA MAOMBI ZITATOLEWA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) KUENZIA TAREHE **12/6/2022** HADI TAREHE **19/6/2022**. MASHARTI NI KAMA IFUATAVYO:-

1. FOMU YA MAOMBI ITATOLEWA KWA SHILINGI 10,000 AMBAYO HAITARUDISHWA.
2. BEI YA KIWANJA NI SHILINGI 100,000
3. MWOMBAJI WA KIWANJA ATAPASWA KUKAMILISHA UJENZI NDANI YA MIEZI 3 TANGU ALIVYOPEWA
4. KIWANJA AMBACHO UJENZI WAKE UTAKUWA HAUJAKAMILIKA KATIKA MUDA ULIOPANGWA KITATANGAZWA UPYA KWA WAOMBAJI WENGINE

NYOTE MNAKARIBISHWA

IMETOLEWA NA


LAIN KAMENDU
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KILOLO