JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO

SLP 2324
KILOLO

elephone:0262968010 Tanzania
Fax:0262968010

Website:www.kilolodc.go.tz

Email:ded@*kilolodc.go.tz/ded. kilolo@iringa.go.tz

TANGAZO LA KUPATA WAZABUNI WA VIFAA VYA UJENZI ('LOCAL
MATERIALS SUPPLIERS)

UJENZI WA SHULE YA WASCHANA WILAYA YA KILOLO , MKOANI IRINGA

TAREHE YA TANGAZO : 04/09/2023
ZABUNI NA ;LGA/027/2022/2023/RSSG/CR/FA/G/01-12

Halmashauri ya wilaya kilolo imepata pesa kwa ajili ya ujenzi wa shule ya
waschana ya mkoa,itayojengwa kijiji cha Mbigili kata ya Lugalo.
Ujenzi huu unategemea kutekelezwa kwa utaratibu wa "Force Account' .

Aidha, ili kutekeleza mradi kwa utaratibu wa 'Force Account’ watekelezaji
wanatakiwa kununua vifaa vya ujenzi ambavyo vitatumika na fundi Mkuu
kwa majengo yanayotegemewa kujengwa.

Aidha bei ya kifaa husika ni mpaka mzabuni afikishe eneo la mradi
unakotekelezwa.

Baadhi ya vifaa vya ujenzi (Materials from Local Suppliers) vinavyohitajika
ni kama inavyooneshwa katika jedwari hapa chini.
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LOT 1-12

ZILIZOPONDWA KWA MKONO AU
MACHINE(LOCALAGGREGATES)

SN | KIFAA KIPIMO | KIASI
KWA
M3 & EA

1 | MCHANGA MNENE(mchanga mugumu) M3

2 | MCHANGA MWEMBAMBA (plaster works) M3

3 |MAWE HARDCORE M3

4 | KIFUSI chenye changarawe(MORAM) M3

5 |KOKOTO % M3

6 |KOKOTO % M3

ZILIZOPONDWA KWA MKONO AU
MACHINE(LOCALAGGREGATES)GRANITE
AGGREGATES
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7 JTAFALI YA BLOCK inch 6, (3.5 MPa) EA
MINIMUM COMPREHENSSIVE
STRENGTH

JUMLA

Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya , Wilaya ya Kilolo
anawatangazia wazabuni wote wenye uwezo, sifa na uzoefu wa kufanya
kazi tajwa hapo juu .

Sifa na masharti kwa wazabuni wanaohitajika.

1) Mzabuni lazima awe amesajiliwa kufanya biashara ya bidhaa
zilizotajwa katika tangazo hili, na awasilishe nyaraka zifuatazo:

a) Nakala ya Leseni ya Biashara.

« b) Cheti cha Namba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi (TIN). .

c¢) Chéti cha usajili wa ' BRELA'.

d) Barua inayoonesha kwamba bei ya vifaa vya ujenzi alivyojaza
hazitabadirika kwa muda wa miezi sita (06).

e) Barua ya maombi ikitaja vifaa vya ujenzi anazoomba.

f) Wasifu wa kampuni (Company Profile).

g Kila lot iombwe peke yake na juu ya bahasha onesha unaomba lot ipi.
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2) Mzabuni atalipwa malipo yake baada ya kuleta vifaa vya ujenzi
alivyoshishinda (Post-paid).

3) Mzabuni lazima awe na mashine ya ki-eletroniki ya kutolea risiti (EFD
Machine) na awasilishe nakala ya uthibitisho wa mashine hiyo.

4) Mzabuni lazima awasilishe nakala ya kitambulisho cha benki cha
kampuni husika.

5) Uchambuzi wa zabuni (Evaluation) utafanyika kulingana bei halisi ya
soko kwa kila 'materials’ au kifaa kinachohitajika katika mradi, na siyo
ujumia wa hati msako (quotation).

6) Mzabuni atakayeshinda kuleta 'materials' za ujenzi/vifaa lazima asaini
mkataba/makubaliano kabla ya kuleta vifaa vya ujenzi alivyoshinda.

7) Mwombaji atatakiwa kudurufu (photocopy) nakala ya hati msako
(Quotation) kwa gharama zake mwenyewe ili kujaza, kufunga kwa
lakili(sealed) na kuwasilisha nakala halisi (original) moja na nakala
vivuli (copies) mbili.

8) Inasisitizwa kuwa mzabuni lazima ajaze bei ya vifaa vya ujenzi na
kubainisha gharama za usafiri hadi eneo la ujenzi na malipo

yatafanyika baada ya vifaa hivyo kupokelewa katika eneo la mradi
husika. .

9) Maomhi ya zabuni yawasilishwe kwa njia ya mkono ofisi ya
MKURUGENZI MTENDAJI MAKAO MAKUU CHUMBA NA 65

10.Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 11/09/2023 saa 8.00
Mchana na ndiyo siku ya ufunguzi wa zabuni.

Tangazo hili Limetolewa na:
Dr John Mwingira
Kny:Mkurugenzi Mtendaji(W)
Kilolo

KW MRURUGENZ) pimnr -
. 'ENZI MTENDA;
KiLoLo (W)
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